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 UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA SAA 24 ZIJAZO 
 

  

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa: 
Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania, Ubungo Plaza, Ghorofa ya 3, 388 Morogoro Road, 

S.L.P. 3056, 16102 Dar es Salaam, Tanzania. Nukushi: +255 22 2460735, Simu: +255 22 2460706-8, +255 22 2460772 
Barua pepe: met@meteo.go.tz. Tovuti: www.meteo.go.tz 

(IMETHIBITISHWA – ISO 9001:2015, Huduma za Hali ya Hewa kwa Usafiri wa Anga     
727H – (Rev.01/2020) 

 

UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA SAA 24 ZIJAZO KUANZIA SAA 3.00 USIKU WA LEO: 

TAREHE: 26/10/2021. 

 

VIWANGO VYA JOTO, MAWIO NA MACHWEO YA JUA KWA BAADHI YA MIJI HAPA 

NCHINI: 

Upepo wa Pwani: Unatarajiwa kuvuma kwa kasi ya km 20 kwa saa kwa Pwani yote; kutoka Kusini Mashariki 

kwa Pwani ya Kaskazini na kutoka Mashariki kwa Pwani ya Kusini. 

Hali ya Bahari: Inatarajiwa kuwa na Mawimbi Madogo. 

Matarajio kwa siku ya Alhamisi tarehe 28/10/2021: Mabadiliko kidogo. 

Utabiri huu umetolewa leo tarehe: 26/10/2021. 

Na: MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA. 

[Mikoa ya Kigoma na Katavi]:  

[Mikoa ya Kagera, Geita na Mwanza]: 

 

Hali ya mawingu kiasi, mvua na ngurumo katika 

maeneo machache na vipindi vya jua. 

[Mkoa wa Tanga]: 

[Visiwa vya Unguja na Pemba]:  

 

Hali ya mawingu kiasi, mvua katika maeneo 

machache na vipindi vya jua. 

[Mikoa ya Dar es Salaam na Morogoro]: 

[Mkoa wa Pwani (ikijumuisha Visiwa vya Mafia)]: 

[Mikoa ya Lindi na Mtwara]: 

[Mikoa ya Arusha, Manyara na Kilimanjaro]: 

 

 

Hali ya mawingu kiasi, mvua nyepesi katika 

maeneo machache na vipindi vya jua. 

[Mikoa ya Tabora na Ruvuma]: 

[Mikoa ya Dodoma na Singida]: 

[Mikoa ya Simiyu, Shinyanga na Mara]: 

[Mikoa ya Rukwa, Mbeya, Songwe, Njombe na Iringa]: 

 

 

Hali ya mawingu kiasi na vipindi vya jua. 

MJI 
Kiwango cha juu cha 

joto 

Kiwango cha chini 

cha joto 
Mawio (Saa) 

Machweo 

 (Saa) 

ARUSHA 30°C 13°C 12:13 12:23 

D'SALAAM 32°C 22°C 11:59 12:15 

DODOMA 33°C 19°C 12:14 12:29 

KIGOMA  31°C 20°C 12:39 12:52 

MBEYA 29°C 15°C 12:21 12:39 

IRINGA 31°C 16°C 12:13 12:30 

NJOMBE 24°C 10°C 12:13 12:30 

MWANZA 31°C 20°C 12:28 12:36 

TABORA 33°C 18°C 12:27 12:40 

TANGA 32°C 22°C 12:02 12:15 

ZANZIBAR 32°C 23°C 11:59 12:15 
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